TPE Alamar Mota Mai Kyau Don Porsche

Takaitaccen Bayani:

Kariyar Cikin Gida
Saukewa: TPE

100% MAI SAKE SAKE
1. Kayayyakin Abokan Muhalli, Mara guba da wari
2. Ƙirar ƙira guda 3 da aka auna don madaidaicin kwandon motocin ku don ɗauke da ɓarna da zubewa.
3. Tsaro Fasteners rike tabarma a Wuri ba tare da cutar da asali kafet
4. Abubuwan Abubuwan Haɗin Kayan Mota, Ƙwararrun Ƙwararru
5. Mai Sauƙi don Tsaftace, Sauƙaƙen Kulawa Mara Skid.
6. Tashe Gefuna suna ba da Mahimman Rufe & Kariya.
7. Mai hana ruwa: Yana Kare Motoci Na Cikin Gida yadda ya kamata. Tashoshi masu zurfi don ɗaukar ruwa da tarkace.
8. Kayan sabbin abubuwa yana rage gajiyar ƙafa kuma yana ba da shingen sauti don tafiya mai natsuwa.
9. Daidaitacce don kowane abin hawa.
Model: Porsche
Marka: 3W


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin samfur

CIKAKKEN FITTAR Porsche Cayene FLOOR MATS: Ƙararren ƙirar ƙirar ƙira zuwa gefe don iyakar ɗaukar hoto da kariya tare da kayan TPE (thermoplastic elastomer) wanda ke tabbatar da Porsche Cayene 2019 2020 2021 ƙarin ƙarfi, juriya, dorewa da haɓaka.

DUK LOKACI DA DURIYA: Waɗannan ɗorewa na porsche cayen bene 2019 2020 2021 suna da sauƙin shigarwa kuma ana iya amfani da su duk yanayin, mai jurewa, mai hana ruwa da zamewa, hana kafet daga ruwan sama, slush, dusar ƙanƙara da laka, kare motar ku. a lokacin hunturu ko lokacin rani.

RASHIN KAURI KUMA BABU GUDA: 2019 2020 2021 Porsche Cayen Mats an yi su ba tare da kayan TPE mai guba da wari ba. Ba za a samar da wari mara kyau ba ko da a cikin zafin jiki mai yawa. Kawo muku da danginku wuri mafi aminci da kwanciyar hankali na cikin mota.

MAI SAUKI don Tsabtace: Abubuwan shimfidar benenmu na 3W suna da sauƙin tsaftacewa. Komai da ƙura, datti ko yashi akan tabarmar, ɗauki mintuna kaɗan kawai a wanke shi da ruwa ko tawul mai ɗanɗano.

GARANTI MAI KYAU: Idan akwai matsala mai inganci ko lahani lokacin da kuka sami tabarmar akwati, da fatan za a tuntuɓe mu. Za mu yi farin cikin taimaka muku warware matsalolin. Gamsar da ku shine babban burinmu.

3W Floor Mats Mai jituwa don Porsche Cayenne 2019 2020 TPE All Weather Custom Fit 1st da 2nd Row Full Set Car Mats Black…
Mai jituwa don Porsche Cayenne 2019
Mai jituwa don Porsche Cayenne 2020

1. OEM Manufacturing maraba: Product, Kunshin…
2. Misalin tsari
3. Za mu ba ku amsa don tambayar ku a cikin sa'o'i 12.
4. bayan aikawa, za mu bibiyar ku samfuran sau ɗaya kowane kwana biyu, har sai kun sami samfuran. Lokacin da kuka samo kayan, gwada su, kuma ku ba ni amsa. Idan kuna da wasu tambayoyi game da matsalar, tuntuɓar mu, za mu ba ku hanyar warwarewa.

TPE car mat for Porsche1 TPE car mat for Porsche2 TPE car mat for Porsche3 TPE car mat for Porsche4 TPE car mat for Porsche5 TPE car mat for Porsche6 TPE car mat for Porsche7


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana